Skip to main content

DANH SÁCH ĐẠI BIỂU HĐND TỈNH LẠNG SƠN KHÓA XVI, NHIỆM KỲ 2016-2021

Họ tên

Ngày sinh

Chức vụ, đơn vị công tác

Hồ Thị Lan Anh

13/11/1969

Tỉnh ủy viên,Viện trưởng Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh

Lê Thị Lan Anh

12/11/1986

Bác sỹ đa khoa Bệnh viện Đa khoa trung tâm tỉnh

Lê Thị Tú Anh

10/11/1961

Phó Giám đốc Công ty  TNHH Bảo Long

Nguyễn Đặng Ân

04/12/1970

 Chánh Văn phòng HĐND tỉnh

Giáp Thị Bắc

10/11/1971

Ủy viên Ban Thường vụ Tỉnh ủy, Trưởng ban Dân vận Tỉnh ủy

Nguyễn Thanh Bình

03/02/1946

Chủ tịch Hội đồng Giáo xứ Chính tòa Hội đồng Giáo xứ Cửa Nam

Nông Lương Chấn

22/01/1965

Tỉnh ủy viên, Bí Thư Huyện ủy Đình Lập

Đàm Văn Chính

15/11/1965

Phó Giám đốc Sở Lao động, Thương binh và Xã hội

Phạm Quang Cường

26/9/1963

Phó Bí thư Thường trực Huyện ủy Cao Lộc

Hoàng Văn Cường

19/12/1978

Trưởng phòng Nghiệp vụ I Ủy ban kiểm tra Tỉnh ủy

Nguyễn Anh Dũng

27/12/1959

Phó trưởng Ban Văn hoá - Xã hội HĐND tỉnh

Hồ Phi Dũng

24/10/1962

Chủ tịch Hội đồng Quản trị, Giám đốc Công ty cổ phần sản xuất và thương mại Lạng Sơn

Hoàng Thuý Duyên

04/4/1970

Giám đốc Sở Sở Tư pháp

Lương Trương Đạt

08/11/1972

Chủ tịch UBND huyện  Bình Gia

Hướng Văn Độ

16/02/1963

Tỉnh uỷ viên, Bí thư Huyện uỷ Tràng Định

Nguyễn Hồng Đức

30/6/1964

Phó Chỉ huy trưởng Bộ chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh

Nguyễn Thị Hà

25/01/1969

Giám đốc Sở Khoa học và Công nghệ

Đoàn Thu Hà

10/5/1976

Tỉnh ủy viên, Giám đốc Sở Tài chính

Đoàn Thị Hậu

20/03/1969

Tỉnh ủy viên, Phó Chủ tịch HĐND tỉnh

Hoàng Thị Hiền

27/4/1972

Phó Giám đốc Sở Nội vụ

Bế Thị Hòa

08/6/1973

Phó Chủ tịch Liên đoàn Lao động tỉnh

Dương Xuân Hòa

15/8/1961

Tỉnh ủy viên, Phó Trưởng Đoàn đại biểu Quốc hội tỉnh

Đào Đức Hoan

25/12/1961

Ủy viên Ban Thường vụ Tỉnh ủy, Trưởng Ban Nội chính Tỉnh ủy

Hoàng Văn Hoàn

15/01/1970

Phó trưởng Ban Dân tộc HĐND tỉnh

Vương Lê Hoàng

23/6/1982

Chủ tịch UBND phường Tam Thanh, TP Lạng Sơn

Vy Thế Hồng

16/12/1964

Phó Trưởng Ban Nội chính Tỉnh ủy

Ngô Văn Hùng
(Mè Văn Hùng)

20/01/1959

Giám đốc Hợp tác xã Xây dựng và môi trường

Triệu Quang Huy

12/7/1973

Trưởng Ban Kinh tế - Ngân sách HĐND tỉnh

Dương Xuân Huyên

22/3/1973

Tỉnh ủy viên, Phó Trưởng Ban Tổ chức Tỉnh ủy

Lý Việt Hưng

18/11/1966

Phó Giám đốc Sở Nông nghiệp và Phát triển nông thôn

Nguyễn Văn Hương

29/9/1965

Phó Chỉ huy trưởng, Tham mưu trưởng Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh

Tô Hùng Khoa

08/8/1959

Ủy viên Ban Thường vụ Tỉnh ủy, Phó Chủ tịch HĐND tỉnh

Triệu Văn Lạng

20/02/1962

Tỉnh uỷ viên, Trưởng Ban Dân tộc tỉnh

Trần Hồng Nghĩa

19/8/1971

Cục Trưởng Cục Thuế tỉnh

Hoàng Văn Nghiệm

02/9/1968

Phó Bí thư Thường trực Tỉnh ủy, Chủ tịch HĐND tỉnh

Trần Thanh Nhàn

01/4/1982

Phó trưởng Ban Kinh tế - Ngân sách HĐND tỉnh

Vũ Hồng Quang

25/10/1968

Phó Giám đốc Công an tỉnh

Vũ Văn Quang

05/8/1962

Ủy viên Ban Thường vụ Tỉnh ủy, Trưởng Ban Nội chính Tỉnh ủy

Hoàng Văn Tài

13/9/1972

Giám đốc Trung tâm dạy nghề và hỗ trợ Nông dân Hội Nông dân tỉnh Lạng Sơn

Lâm Xuân Tặng

25/6/1959

Phó trưởng Ban Pháp chế HĐND tỉnh

Nông Văn Thảm

12/10/1961

Ủy viên Ban Thường vụ Tỉnh ủy, Trưởng Ban Tuyên giáo Tỉnh ủy

Lý Đức Thanh

24/4/1963

Tỉnh ủy viên, Bí thư Huyện ủy Lộc Bình

Hồ Tiến Thiệu

01/11/1965

Ủy viên Ban Thường vụ Tỉnh ủy, Phó Chủ tịch UBND tỉnh

Nguyễn La Thông

09/02/1962

Ủy viên Ban Thường vụ  Tỉnh Ủy, Bí thư Thành ủy TP Lạng Sơn

Nông Bích Thuận

07/4/1970

Chủ tịch Hội Chữ thập đỏ tỉnh

Trần Thị Sơn Thùy

10/12/1977

Phó Chủ tịch thường trực Hội Liên hiệp Phụ nữ tỉnh

Phạm Ngọc Thưởng

10/11/1968

Phó Bí thư Tỉnh ủy, Chủ tịch UBND tỉnh Lạng Sơn

Trần Thị Phương Trinh

07/4/1981

Phó Trưởng ban Công tác xã hội

 Hội Chữ thập đỏ tỉnh

Hoàng Minh Trường

17/12/1961

Tỉnh ủy viên, Bí thư Huyện ủy Chi Lăng

Trịnh Minh Trường  (Đại đức Thích Bản Chung)

04/4/1984

Phó Trưởng Ban Trị sự Giáo hội Phật giáo Việt Nam tỉnh

Nguyễn Công Trưởng

04/8/1969

Tỉnh ủy viên, Phó Chủ tịch UBND tỉnh

Nguyễn Hoàng Tùng

26/12/1977

Tỉnh ủy viên, Chủ tịch UBND huyện Đình Lập

Vũ Thị Tuyến

09/9/1967

Tỉnh ủy viên, Bí thư Huyện ủy Hữu Lũng

Nguyễn Thị Hồng Vân

09/12/1978

Phó Chủ tịch Ủy ban MTTQ Việt Nam tỉnh

Hà Thị Khánh Vân

14/5/1968

Phó Giám đốc Sở Giáo dục và Đào tạo

Đặng Thị Kiều Vân

18/07/1970

Tỉnh ủy viên, Trưởng Ban Dân tộc HĐND tỉnh

Hoàng Thị Kim Vân

22/11/1970

Phó trưởng Ban Văn hóa – Xã hội HĐND tỉnh

Đường Thị Xuyến

27/6/1972

Phó Chủ tịch UBND huyện Văn Lãng

 

Theo: https://vphdnd.langson.gov.vn